Ngày 13/10, tại sân golf Stone Valley Golf Resort (Ba Sao, Kim Bảng), Hội Doanh nghiệp trẻ tỉnh Hà Nam đã tổ chức Giải Golf “Chào mừng kỷ niệm ngày Doanh nhân Việt Nam 13/10”. Đây là giải đấu thường niên của Hội Doanh nghiệp trẻ tỉnh Hà Nam tổ chức nhân kỷ niệm Ngày Doanh nhân Việt Nam.
Giải Golf “Chào mừng kỷ niệm ngày Doanh nhân Việt Nam 13/10” năm 2023 quy tụ gần 60 Golfer là các hội viên Hội Doanh nghiệp trẻ tỉnh và cộng đồng doanh nhân tỉnh Hà Nam. Sau 1/2 ngày tranh tài sôi nổi, kịch tính, hấp dẫn, các golfer đã thi đấu hết mình trên tinh thần thể thao, đoàn kết, quyết tâm, giải Golf đã diễn ra thành công tốt đẹp.
Các golfer thể hiện quyết tâm thi đấu tại Giải Golf “Chào mừng kỷ niệm ngày Doanh nhân Việt Nam 13/10”.
Các trận thi đấu diễn ra sôi nổi, kịch tính, hấp dẫn, mang tính chuyên môn cao.
Giải đấu là cơ hội để các doanh nhân, doanh nghiệp giao lưu, mở rộng mối quan hệ với đối tác.
Sau giải đấu, tại Chương trình Tết Doanh nhân 2023, Ban Tổ chức đã trao 1 giải cho Golfer có tổng số gậy đạt được tốt nhất (giải Best gross); 2 cup giải Nhất, 2 cup giải Nhì, 2 cup giải Ba, 4 cup giải kỹ thuật và vinh danh 17 nhà tài trợ của giải đấu.
Ông Hoàng Bình Quân, nguyên Ủy viên Trung ương Đảng, nguyên Trưởng Ban Đối ngoại Trung ương, Chủ tịch danh dự Hội Doanh nhân trẻ Việt Nam trao giải Best gross.
Đồng chí Trần Xuân Dưỡng, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh và ông Nguyễn Anh Tiến, Chủ tịch Hội Doanh nghiệp trẻ Hà Nam trao cup giải Nhất cho các golfer.
Ban Tổ chức vinh danh và tri ân các nhà tài trợ kim cương.
Giải Golf Chào mừng kỷ niệm ngày Doanh nhân Việt Nam do Hội Doanh nghiệp trẻ tỉnh Hà Nam tổ chức là sân chơi để các doanh nhân yêu thích bộ môn Golf rèn luyện thể dục, thể thao. Đồng thời, đây cũng là dịp các doanh nhân, doanh nghiệp giao lưu, mở rộng mối quan hệ với đối tác, tìm kiếm cơ hội hợp tác, thúc đẩy sản xuất, kinh doanh. Sự kiện thể thao này đánh dấu và khẳng định hơn nữa mối quan hệ hợp tác đoàn kết giữa các doanh nhân, doanh nghiệp trong tỉnh.
Nguyễn Khánh