Sáng 20/6, Đoàn công tác của Hội LHPN Việt Nam do đồng chí Đỗ Thị Thu Thảo, Phó Chủ tịch Thường trực Hội LHPN Việt Nam làm trưởng đoàn đã làm việc với Hội LHPN tỉnh Hà Nam đánh giá kết quả thực hiện Nghị quyết Đại hội đại biểu Phụ nữ toàn quốc lần thứ XIII; kiểm tra, giám sát hoạt động ủy thác cho vay hộ nghèo và các đối tượng chính sách thông qua tổ chức hội LHPN. Dự làm việc với đoàn có đồng chí Đinh Thị Lụa, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy; lãnh đạo một số ban, ngành liên quan của tỉnh.