Chiều 9/7, đồng chí Lê Thị Thủy, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh làm việc với bí thư các huyện, thị, thành ủy và thủ trưởng một số cơ quan, đơn vị về tình hình kết quả tiếp công dân, giải quyết khiếu nại, tố cáo (KNTC) quý II/2024. Dự buổi làm việc có các đồng chí Nguyễn Anh Chức, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh; Đào Đình Tùng, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Trưởng Ban Nội chính Tỉnh ủy; đại diện lãnh đạo các ban, ngành, cơ quan, đơn vị có liên quan, bí thư các huyện, thị, thành ủy.